நவீன அரபு இலக்கியம் : எச்.பீர்முகமது நூல் அறிமுகம்

author
0 minutes, 1 second Read
This entry is part 2 of 27 in the series 19 ஜனவரி 2014

 

—————————————————————-

26/01/2014 ஞாயிறு காலை 10 மணி

நரசிம்ம நாயுடு உயிர்நிலைப்பள்ளி மரக்கடை, கோவை

தலைமை: இளஞ்சேரல்

உரைகள்: கோவை ஞானி, நித்திலன்,

சுப்ரபாரதிமணியன், பொன்.இளவேனில்,

சி.ஆர் ரவீந்திரன், க.வை.பழனிச்சாமி

           ( நவீன அரபு இலக்கியம், ஆர். பீர்முகம்து கட்டுரைகள் தொகுப்பு , வெளியீடு , எதிர் பதிப்பகம், பொள்ளாச்சி )

                  செய்தி: இளஞ்சேரல்  (  99427 88486 )

 

 

Series Navigationஸ்ரீமத் வால்மீகி ராமாயண படைப்பாய்வுகள் – ஒரு பறவைப் பார்வை – பாகம் – 3அண்டார்க்டிகாவின் பூதப்பெரும் பனிமதில் [Glacier] சரிந்து மீளா நிலைக்குத் தேய்கிறது“மணிக்கொடி’ – எனது முன்னுரைதொடாதேசீதாயணம் நாடகப் படக்கதை – 1 ​6​இந்திய விஞ்ஞான மேதைகள் சி. ஜெயபாரதனின் நான்காவது விஞ்ஞான நூல் வெளியீடு”புள்ளும் சிலம்பின காண்”தினம் என் பயணங்கள் – 1உமாமோகன் எழுதிய டார்வின் படிக்காத குருவி நூல் வெளியீட்டு விழாதாகூரின் கீதப் பாமாலை – 98 நீ அளித்த கொடை .. !கூட்டறிக்கை: சென்னைப் பல்கலைக் கழகத்தில் நிகழ்ந்த வன்முறையை வன்மையாகக் கண்டிக்கிறோம்!அத்தியாயம்-18 – ஸ்ரீ கிருஷ்ண தூது-பகுதி-2திருக்குறளும் தந்தை பெரியாரும்படிக்கலாம் வாங்க.. 2 – நூல் : இவர்களுக்கு ஏன் இல்லை கல்விதூதும், தூதுவிடும் பொருள்களும்மருத்துவக் கட்டுரை ஹைப்போதைராய்டிசம்வால்ட் விட்மன் வசனக் கவிதை-58 ஆதாமின் பிள்ளைகள் – 3
author

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *