தமிழின் முதல் இணைய வாரப்பத்திரிகை

25 அக்டோபர் 2020

தமிழ்நாடு முஸ்லீம் பெண்கள் ஜமாத் பற்றிய குறும்படம்

Spread the love

தமிழ்நாடு முஸ்லீம் பெண்கள் ஜமாத் பற்றிய குறும்படம்

Series Navigationவேதாளத்தின் மாணாக்கன் (The Devil’s Disciple) அங்கம் -2 பாகம் -4 மூன்று அங்க நாடகம்

2 Comments for “தமிழ்நாடு முஸ்லீம் பெண்கள் ஜமாத் பற்றிய குறும்படம்”

  • ராஜேந்திரன் says:

    இதை முஸ்லீம் மதத்தின் ஆரம்ப இடமான , அரேபியாவில் சொல்லிப் பார்க்கட்டும். இல்லை, அந்த முக்காடு இல்லாமல் அரேபியாவில் நுழைந்துப் பார்க்கட்டும். பெண்களை கடவுளாக வழிபடும் மதத்தை புரியும் வகையில் பெண்கள் தைரியம் கொள்ள வேண்டும்.

  • ராஜேந்திரன் says:

    பெண்களுக்கான தனி ஜமாத், மற்றும் பெண்களுக்கான தனி மசூதி இவர்கள் கட்டுகிறார்கள். இவர்கள் பதில் சொல்ல வேண்டியது, இதை, அரேபிய மன்னர் ஒத்துக் கொள்ளுகிறாரா..? மெக்கா மதீனாவிற்கு அவரே காப்பாளர். அரேபியர்கள் தங்களின் ராஜாங்கம் உலகம் முழுவதற்கும் பரவ கண்டுபிடித்த மனோரீதியான ஆக்கிரமிப்பு முறையே அவர்களின் மதம். அதை இவர்கள் மாற்றுவது எப்படி சரி. அதுவும் போக மன ஒழுக்கம் என்பதை அரேபியர்கள் கண்டு கொள்வதில்லையே…


Leave a Comment

Archives