குடியுரிமைச் சட்டம்

This entry is part 8 of 10 in the series 29 டிசம்பர் 2019

திண்ணை ஆசிரியருக்குவணக்கம்.குடியுரிமைச் சட்டம் பற்றிய விவாதங்கள் திண்ணையில் வந்துகொன்டிருக்கின்றன.அவற்றைச் சரியாகப் புரிந்துகொள்ளக் கீழ்க்காணும் தமிழ், ஆங்கில இதழ்களைத் திண்ணை வாசகர்கள் படிப்பது நன்று:
           துக்ளக்                       –                                 1.1.2020             தலையங்கம்              தமிழக அரசியல்                                   25.12.2019        கார்க்கோடன் கட்டுரை           தமிழக அரசியல்                                   28.12.2019       கார்க்கோடன் கட்டுரை           இன்டியன் எக்ஸ்ப்ரெஸ்                  26.12.2019        தலையங்கம்
ஜோதிர்லதா கிரிஜா

Series Navigationசொல் உரித்து …….நாசா தமிழ் விண்வெளி ஆர்வலர் சந்திரயான் -2 தளவுளவி தவறி விழுந்த இடத்தைக் கண்டுபிடித்தார்
author

ஜோதிர்லதா கிரிஜா

Similar Posts

Comments

  1. Avatar
    Vinayagam says:

    இணைப்புகள் அளிக்கவும். தேடிபார்த்தேன் கிடைக்கவில்லை. கார்க்கோடன் இரு கட்டுரைகள் எங்கே கிடைக்கின்றன ? இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் கட்டுரையின் தலைப்பு என்ன ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *