பாலு மகேந்திராவின் சிறந்த பத்துப் படங்கள் – DVD – நன்கொடை 1000 ரூபாய்.

author
0 minutes, 1 second Read
This entry is part 1 of 22 in the series 2 மார்ச் 2014

நண்பர்களே, பாலு மகேந்திராவின் நினைவுக் கூட்டத்தில், பாலு மகேந்திராவின் பத்து சிறந்த படங்கள் (தமிழ், மலையாளம், கன்னடம்) அடங்கிய DVD தொகுப்பு ஒன்றும் வெளியிடப்பட்டது. இதில் பெரிதும் உறுதுணையாக இருந்த தயாரிப்பாளர் தனஞ்செயன், பாலு மகேந்திரா பெயரில் தமிழ் ஸ்டுடியோ ஒவ்வொரு வருடமும் சிறந்த கலைஞர்களுக்கு விருது கொடுத்து கவுரபடுத்தவுள்ளது என்கிற என்னுடைய அறிவிப்பையடுத்து, இந்த பத்துப் படங்கள் அடங்கிய தொகுப்பை நண்பர்களுக்கு கொடுத்து, அதில் இருந்து நன்கொடை பெற்று, விருது நிகழ்வை இன்னமும் சிறப்பாக நடத்துங்கள் என்று ஆலோசனை சொன்னார்.

பாலு மகேந்திராவின் இந்த பத்துப் படங்கள் அடங்கிய தொகுப்பு விற்பனைக்கு கிடையாது. ஆனால், இதனை பெற விரும்பும் நண்பர்கள், பாலு மகேந்திரா விருது நிகழ்விற்காக நன்கொடையாக 1000 ரூபாய் கொடுத்து இந்த பத்துப் படங்கள் அடங்கிய DVD தொகுப்பை பெற்றுக் கொள்ளலாம். கோகிலா, அழியாத கோலங்கள், வீடு, சந்தியா ராகம், யாத்ரா, வண்ண வண்ணப்பூக்கள், சதி லீலாவதி, மூடுபனி, மூன்றாம் பிறை, மறுபடியும் ஆகிய படங்கள் இந்த தொகுப்பில் அடங்கியுள்ளது.

இந்த பத்துப் படங்கள் அடங்கிய DVD தொகுப்பை பெற தொடர்பு கொள்ளுங்கள்: தினேஷ் 9578780400

(பாலு மகேந்திராவின் பெயரில் இந்த வருடம் முதல், ஒவ்வொரு வருடமும் அவரது பிறந்த நாளான மே 19 ஆம் தேதி, சிறந்த கலைஞர்களுக்கு தமிழ் ஸ்டுடியோ விருது கொடுத்து கவுரப்படுத்த உள்ளது. எனவே நண்பர்கள், இந்த DVD தொகுப்பை அதிக அளவில் பெற்று, நன்கொடை கொடுத்து உதவ வேண்டும் கேட்டுக்கொள்கிறேன்)

Series Navigationமருத்துவக் கட்டுரை உயர் இரத்த அழுத்தம்மருமகளின் மர்மம் 18நீங்காத நினைவுகள் – 36கொலுஸ்ரீ கிருஷ்ண சரித்திரம் அத்தியாயம்-24 துரோணரின் வீழ்ச்சிபுகழ் ​பெற்ற ஏ​ழைகள் – 48அவுஸ்திரேலியா தமிழ் இலக்கிய கலைச்சங்கம் குவின்ஸ்லாந்து மாநிலத்தில் பிரிஸ்பேர்ணில் நடத்தும் கலை – இலக்கிய சந்திப்பு
author

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *